Django - en to kn translation catalogue (439 entries)

en: 
    <p class="help">To install bookmarklets, drag the link to your bookmarks
    toolbar, or right-click the link and add it to your bookmarks. Now you can
    select the bookmarklet from any page in the site.  Note that some of these
    bookmarklets require you to be viewing the site from a computer designated
    as "internal" (talk to your system administrator if you aren't sure if
    your computer is "internal").</p>
kn: 
    <p class="help">ಸಣ್ಣ್ಪುಟಗುರುತುಗಳನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಪುಟಗುರುತು ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿ(ಟೂಲ್ ಬಾರ್)ಕಡೆಗೆ ಎಳೆದೊಯ್ಯಿರಿ,
     ಅಥವಾ ಕೊಂಡಿಯ ಮೇಲೆ ಮೂಷಿಕ(ಮೌಸ್)ದ ಬಲಬಟನ್ನನ್ನು ಒತ್ತಿ ಪುಟಗುರುತುಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಈಗ 
     ನೀವು ಸಣ್ಣಪುಟಗುರುತುಗಳನ್ನು ತಾಣದ ಯಾವ ಪುಟದಿಂದ ಬೇಕಾದರೂ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.
    ನೆನಪಿರಲಿ, ಕೆಲವು ಸಣ್ಣಪುಟಗುರುತುಗಳಿಗೆ ನೀವು ಈ ತಾಣವನ್ನು ಆಂತರಿಕ ("internal") ಎಂದು ಸೂಚಿತವಾಗಿರುವ ಗಣಕದಿಂದ ವೀಕ್ಷಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.
    (  ನಿಮ್ಮ ಗಣಕವು "internal" ಹೌದೇ ಅಲ್ಲವೇ ಎಂದು ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ , ಗಣಕದ ಆಡಳಿತಗಾರರನ್ನು ಕೇಳಿರಿ).</p>

en:  By %(filter_title)s
kn: %(filter_title)s ಇಂದ

en: "%(attr)s" on line %(line)s is an invalid attribute. (Line starts with "%(start)s".)
kn:  %(line)sನೆ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿರುವ "%(attr)s"  ತಪ್ಪು ಗುಣಧರ್ಮವಾಗಿದೆ . (ಸಾಲು "%(start)s" ಎಂದು ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.)

en: "<%(tag)s>" on line %(line)s is an invalid tag. (Line starts with "%(start)s".)
kn:  %(line)s ನೆ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿರುವ "<%(tag)s>"  ತಪ್ಪು ಟ್ಯಾಗ್ ಆಗಿದೆ . (ಸಾಲು "%(start)s" ಎಂದು ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.)

en: %(full_result_count)s total
kn: ಒಟ್ಟು %(full_result_count)s

en: %(object)s with this %(type)s already exists for the given %(field)s.
kn: ಕೊಟ್ಟಿರುವ %(field)sಗೆ  ಈ %(type)s  ಹೊಂದಿರುವ %(object)s ಈಗಾಗಲೇ ಇದೆ.

en: %(optname)s with this %(fieldname)s already exists.
kn: ಈ %(fieldname)s ಹೊಂದಿರುವ %(optname)s ಈಗಾಗಲೇ ಇದೆ.

en: %(score)d rating by %(user)s
kn:  %(user)s ಇಂದ  %(score)d ಕ್ರಮಾಂಕ

en: %s does not appear to be a urlpattern object
kn: %s  URL ಸ್ವರೂಪದ್ದಾಗಿ ತೋರುವದಿಲ್ಲ.

en: 1 result
kn: ೧ ಫಲಿತಾಂಶ

en: <h3>By %s:</h3>
    <ul>
kn: <h3>%s ಇಂದ :</h3>
    <ul>

en: A tag on line %(line)s is missing one or more required attributes. (Line starts with "%(start)s".)
kn:  %(line)s ನೆ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿರುವ  ಟ್ಯಾಗ್ ಗೆ ಅಗತ್ಯವಾದ ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ಗುಣಧರ್ಮಗಳು ಕಾಣೆಯಾಗಿವೆ . (ಸಾಲು "%(start)s" ಎಂದು ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.)

en: A valid URL is required.
kn: ಸರಿಯಾದ URL ಅವಶ್ಯವಿದೆ

en: Action
kn: ಕ್ರಮ(ಕ್ರಿಯೆ)

en: Add
kn: ಸೇರಿಸಿ

en: Add %(name)s
kn: %(name)s ಸೇರಿಸಿ

en: Add %s
kn: %s ಸೇರಿಸಿ

en: Add user
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Added %s.
kn: %s ಸೇರಿಸಲಾಯಿತು.

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: All dates
kn: ಎಲ್ಲಾ ದಿನಾಂಕಗಳು

en: Anonymous users cannot vote
kn: ಅನಾಮಧೇಯ ಬಳಕೆದಾರರು ಮತ ಹಾಕುವಂತಿಲ್ಲ

en: Any date
kn: ಯಾವುದೇ ದಿನಾಂಕ

en: App %r not found
kn: %r ಅನ್ವಯಾಂಶ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ

en: April
kn: ಎಪ್ರಿಲ್

en: Arabic
kn: ಅರೇಬಿಕ್

en: Are you sure?
kn: ಖಚಿತಪಡಿಸುವಿರಾ?

en: Argentinean Spanish
kn: ಅರ್ಜೆಂಟೈನಾದ ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್

en: As above, but opens the admin page in a new window.
kn: ಮೇಲಿನಂತೆ, ಆದರೆ ಆಡಳಿತಪುಟವನ್ನು ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಯುವದು.

en: Aug.
kn: ಆಗಸ್ಟ್.

en: August
kn: ಆಗಸ್ಟ್

en: Badly formed XML: %s
kn: ತಪ್ಪು XML: %s

en: Bengali
kn: ಬೆಂಗಾಲಿ

en: Bookmarklets
kn: ಚಿಕ್ಕ ಪುಟಗುರುತುಗಳು

en: Boolean (Either True or False)
kn: ಬೂಲಿಯನ್( ನಿಜ ಅಥವಾ ಸುಳ್ಳು)

en: Boolean (Either True, False or None)
kn: ಬೂಲಿಯನ್( ನಿಜ ಅಥವಾ ಸುಳ್ಳು ಅಥವಾ ಯಾವುದೂ ಅಲ್ಲ)

en: Brazilian
kn: ಬ್ರಾಝಿಲಿಯನ್

en: Change
kn: ಬದಲಿಸಿ/ಬದಲಾವಣೆ

en: Change %s
kn: %s ಅನ್ನು ಬದಲಿಸು

en: Change history: %s
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಇತಿಹಾಸ: %s

en: Change my password
kn: ನನ್ನ ಪ್ರವೇಶಪದ ಬದಲಿಸಿ

en: Change password
kn: ಪ್ರವೇಶಪದ ಬದಲಿಸಿ

en: Change:
kn: ಬದಲಿಸಿ / ಬದಲಾವಣೆ :

en: Changed %s.
kn: %s ಬದಲಾಯಿಸಲಾಯಿತು.

en: Check this box if the comment is inappropriate. A "This comment has been removed" message will be displayed instead.
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ ಅನುಚಿತವಾಗಿ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಚೌಕದಲ್ಲಿ ಗುರುತು ಮಾಡಿ. ಅದರ ಬದಲಾಗಿ "ಈ ಟಿಪ್ಪಣಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ" ಎಂಬ ಸಂದೇಶವನ್ನು  ತೋರಿಸಲಾಗುವುದು.

en: Comma-separated integers
kn: ಅಲ್ಪವಿರಾಮ(,) ದಿಂದ ಬೇರ್ಪಟ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು

en: Comment:
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ:

en: Confirm password:
kn: ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ:

en: Content object
kn: ಒಳವಿಷಯ ವಸ್ತು

en: Could not retrieve anything from %s.
kn:  %s ದಿಂದ ಏನನ್ನೂ ಹೊರತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Currently:
kn: ಈಗ:

en: Czech
kn: ಝೆಕ್

en: DATETIME_FORMAT
kn: N j, Y, P

en: DATE_FORMAT
kn: N j, Y

en: DATE_WITH_TIME_FULL
kn: N j, Y, P

en: Danish
kn: ಡ್ಯಾನಿಷ್

en: Database error
kn: ದತ್ತಸಂಚಯದ ದೋಷ

en: Date (with time)
kn: ದಿನಾಂಕ(ಸಮಯದೊಂದಿಗೆ)

en: Date (without time)
kn: ದಿನಾಂಕ (ಸಮಯರಹಿತ)

en: Date/time
kn: ದಿನಾಂಕ/ಸಮಯ

en: Date:
kn: ದಿನಾಂಕ:

en: Dec.
kn: ಡಿಸೆಂಬರ್.

en: December
kn: ಡಿಸೆಂಬರ್

en: Decimal number
kn: ದಶಮಾನ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕಿ

en: Deleted %s.
kn: %s ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಯಿತು.

en: Deleting the %(object_name)s '%(escaped_object)s' would result in deleting related objects, but your account doesn't have permission to delete the following types of objects:
kn: '%(escaped_object)s'  %(object_name)s ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವುದರಿಂದ ಸಂಬಂಧಿತ ವಸ್ತುಗಳೂ ಕಳೆದುಹೋಗುತ್ತವೆ. ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಗೆ ಕೆಳಕಂಡ ಬಗೆಗಳ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: Designates that this user has all permissions without explicitly assigning them.
kn: ಈ ಸದಸ್ಯರು ಸುವ್ಯಕ್ತವಾಗಿ  ನೀಡದಿದ್ದರೂ ಎಲ್ಲಾ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿರುವರು ಎಂಬುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Designates whether the user can log into this admin site.
kn: ಬಲಕೆದಾರರು ಈ ಆಡಳಿತ ತಾಣಕ್ಕೆ  ಪ್ರವೇಶಪಡೆಯಬಹುದೇ ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Designates whether this user can log into the Django admin. Unselect this instead of deleting accounts.
kn: ಈ ಬಳಕೆದಾರರು ಜಾಂಗೋ ಆಡಳಿತಪುಟಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಪಡೆಯಬಹುದೇ ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ. ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಕಿತ್ತುಹಾಕುವ ಬದಲು ಇದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿರಿ.

en: Django administration
kn: ಜಾಂಗೋ ಆಡಳಿತ

en: Django site admin
kn: ಜಾಂಗೋ ತಾಣದ ಆಡಳಿತಗಾರರು

en: Documentation
kn: ವಿವರಮಾಹಿತಿ

en: Documentation bookmarklets
kn: ಮಾಹಿತಿಯ ಚಿಕ್ಕ ಪುಟಗುರುತುಗಳು

en: Documentation for this page
kn: ಈ ಪುಟದ ಬಗೆಗಿನ ಮಾಹಿತಿ

en: Duplicate values are not allowed.
kn: ಪಡಿಯಚ್ಚುಬೆಲೆಗಳಿಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ

en: Dutch
kn: ಡಚ್

en: E-mail address
kn: ವಿ-ಅಂಚೆ ವಿಳಾಸ

en: E-mail address:
kn: ವಿ-ಅಂಚೆ ವಿಳಾಸ:

en: Edit this object (current window)
kn: ಈ ವಸ್ತುವನ್ನು ಬದಲಿಸಿ(ಈಗಿನ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ)

en: Edit this object (new window)
kn: ಈ ವಸ್ತುವನ್ನು ಬದಲಿಸಿ(ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ)

en: Empty values are not allowed here.
kn: ಇಲ್ಲಿ ಖಾಲಿ ಬಿಡುವಂತಿಲ್ಲ

en: English
kn: ಇಂಗ್ಲಿಷ್

en: Enter a positive number.
kn: ಧನಾತ್ಮಕ ಸಂಖ್ಯೆ ಕೊಡಿ.

en: Enter a valid U.S. state abbreviation.
kn:  ಅಮೇರಿಕೆಯ ಸಂಯುಕ್ತ ಸಂಸ್ಥಾನದ ರಾಜ್ಯದ ಸರಿಯಾದ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತರೂಪವನ್ನು ಕೊಡಿ.

en: Enter a valid date in YYYY-MM-DD format.
kn: ಸರಿಯಾದ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ವವವವ-ತಿತಿ-ದಿದಿ ರೀತಿಗೆ ಹೊಂದುವಂತೆ ಸೂಚಿಸಿರಿ.

en: Enter a valid date/time in YYYY-MM-DD HH:MM format.
kn: ಸರಿಯಾದ ದಿನಾಂಕ/ವೇಳೆಯನ್ನು ವವವವ-ತಿತಿ-ದಿದಿ ಗಗ:ನಿನಿ ರೀತಿಗೆ ಹೊಂದುವಂತೆ ಸೂಚಿಸಿರಿ.

en: Enter a valid e-mail address.
kn: ಕ್ರಮಬದ್ಧ ವಿ-ವಿಳಾಸವೊಂದನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬರೆಯಿರಿ

en: Enter a valid filename.
kn: ಸರಿಯಾದ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ

en: Enter a valid time in HH:MM format.
kn: HH:MM ರೂಪದಲ್ಲಿ  ಸರಿಯಾದ ಸಮಯವನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ

en: Enter a whole number between -32,768 and 32,767.
kn: -೩೨,೭೬೮ ಹಾಗೂ ೩೨,೭೬೭ ರ ನಡುವಿನ ಪೂರ್ಣ ಸಂಖ್ಯೆ ಕೊಡಿ.

en: Enter a whole number between 0 and 32,767.
kn: ೦ ಮತ್ತು ೩೨,೭೬೭ ರ ನಡುವಿನ ಒಂದು ಪೂರ್ಣಾಂಕ ಕೊಡಿ

en: Enter a whole number.
kn: ಪೂರ್ಣಾಂಕವೊಂದನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ

en: Enter only digits separated by commas.
kn: ಅಲ್ಪವಿರಾಮ(,)ಗಳಿಂದ  ಬೇರ್ಪಟ್ಟ  ಅಂಕೆಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬರೆಯಿರಿ.

en: Enter the same password as above, for verification.
kn: ಖಚಿತಗೊಳಿಸಲು ಮೇಲಿನ ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಬರೆಯಿರಿ.

en: Enter valid e-mail addresses separated by commas.
kn: ಇ-ಅಂಚೆಗಳ ವಿಳಾಸಗಳನ್ನು, ಅಲ್ಪವಿರಾಮ(,)ಗಳಿಂದ ಬೇರ್ಪಟ್ಟಿರುವಂತೆ ಸೂಚಿಸಿರಿ.

en: Example: '/about/contact/'. Make sure to have leading and trailing slashes.
kn: ಉದಾ:'/about/contact/'. ಮೊದಲು ಮತ್ತು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಓರೆಗೆರೆ (/) ಇರುವಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Example: 'flatpages/contact_page.html'. If this isn't provided, the system will use 'flatpages/default.html'.
kn: ಉದಾ:'flatpages/contact_page.html'. ಇದನ್ನು ಕೊಡದಿದ್ದರೆ ಗಣಕವ್ಯವಸ್ಥೆಯು  'flatpages/default.html' ಅನ್ನು ಬಳಸುವದು.

en: Feb.
kn: ಫೆಬ್ರವರಿ.

en: February
kn: ಫೆಬ್ರುವರಿ

en: Feel free to change this password by going to this page:
kn: ನಿಸ್ಸಂಕೋಚವಾಗಿ ಈ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಈ ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಬದಲಿಸಿರಿ.

en: Fields on %s objects
kn: %s ವಸ್ತುಗಳ ಅಂಶಗಳು

en: File path
kn: ಕಡತದ ಸ್ಥಾನಪಥ

en: Filter
kn: ಸೋಸಕ

en: Finnish
kn: ಫಿನ್ನಿಶ್

en: First, enter a username and password. Then, you'll be able to edit more user options.
kn: ಮೊದಲು ಬಳಕೆದಾರ-ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಕೊಡಿರಿ. ನಂತರ, ನೀವು ಇನ್ನಷ್ಟು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು  ಬದಲಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: Flag by %r
kn: %r ಇಂದ ಪತಾಕೆ

en: Forgotten your password?
kn: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವೇಶಪದ ಮರೆತಿದ್ದೀರಾ?

en: Forgotten your password? Enter your e-mail address below, and we'll reset your password and e-mail the new one to you.
kn: ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಮರೆತಿದ್ದೀರಾ? ನಿಮ್ಮ ವಿ-ಅಂಚೆಯ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಸೂಚಿಸಿರಿ, ನಾವು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ ಅದನ್ನು ರವಾನಿಸುತ್ತೇವೆ.

en: French
kn: ಫ್ರೆಂಚ್

en: Friday
kn: ಶುಕ್ರವಾರ

en: Galician
kn: ಗ್ಯಾಲಿಶಿಯನ್

en: German
kn: ಜರ್ಮನ್

en: Go
kn: ಹೋಗಿ

en: Greek
kn: ಗ್ರೀಕ್

en: Groups
kn: ಗುಂಪುಗಳು

en: Have you <a href="/password_reset/">forgotten your password</a>?
kn: ನೀವು <a href="/password_reset/">ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಮರೆತಿದ್ದೀರಾ</a>?

en: Hebrew
kn: ಹೀಬ್ರೂ

en: History
kn: ಚರಿತ್ರೆ

en: Hold down "Control", or "Command" on a Mac, to select more than one.
kn: ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಲು ಮ್ಯಾಕ್ ಗಣಕದ ಮೇಲೆ  "ಕಂಟ್ರೋಲ್", ಅಥವಾ "ಕಮ್ಯಾಂಡ್" ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ ಹಿಡಿಯಿರಿ.

en: Home
kn: ಪ್ರಾರಂಭಸ್ಥಳ(ಮನೆ)

en: Hungarian
kn: ಹಂಗೇರಿಯನ್

en: IP address
kn: IP ವಿಳಾಸ

en: Icelandic
kn: ಐಸ್‍ಲ್ಯಾಂಡಿಕ್

en: If this is checked, only logged-in users will be able to view the page.
kn: ಇದರಲ್ಲಿ ಗುರುತು  ಮಾಡಿದರೆ,  ಒಳಬಂದ (ಲಾಗಿನ್ ಆದ) ಬಳಕೆದಾರರು ಮಾತ್ರ ಪುಟವನ್ನು ನೋಡಬಹುದು.

en: Important dates
kn: ಮಹತ್ವದ ದಿನಾಂಕಗಳು

en: In addition to the permissions manually assigned, this user will also get all permissions granted to each group he/she is in.
kn: ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ನೀಡಲಾಗಿರುವ ಅನುಮತಿಗಳ ಜೊತೆಗೆ, ಈ ಸದಸ್ಯರು ತಮ್ಮ ಗುಂಪಿಗೆ ನೀಡಲಾಗಿರುವ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನೂ ಕೂಡ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

en: Integer
kn: ಸಂಖ್ಯೆ

en: Invalid URL: %s
kn: ತಪ್ಪು URL: %s

en: Invalid comment ID
kn: ತಪ್ಪು ಟಿಪ್ಪಣಿ ಐಡಿ

en: Invalid date: %s.
kn: ತಪ್ಪು ದಿನಾಂಕ: %s.

en: Italian
kn: ಇಟಾಲಿಯನ್

en: Jan.
kn: ಜನವರಿ.

en: January
kn: ಜನವರಿ

en: Japanese
kn: ಜಪಾನೀಸ್

en: July
kn: ಜುಲೈ

en: Jumps to the admin page for pages that represent a single object.
kn: ಏಕೈಕ ವಸ್ತುವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ಪುಟಗಳಿಗಾಗಿ ಆಡಳಿತಪುಟಕ್ಕೆ ಒಯ್ಯುತ್ತದೆ

en: Jumps you from any page to the documentation for the view that generates that page.
kn: ನಿಮ್ಮನ್ನು ಯಾವುದೇ ಪುಟದಿಂದ ಆ ಪುಟವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುವ ನೋಟದ ಮಾಹಿತಿಪುಟಕ್ಕೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯುವದು

en: June
kn: ಜೂನ್

en: Line breaks are not allowed here.
kn:  ಇಲ್ಲಿ ಸಾಲುಗಳನ್ನುತುಂಡರಿಸುವಂತಿಲ್ಲ

en: Log in
kn: ಒಳಗೆ ಬನ್ನಿ

en: Log in again
kn: ಮತ್ತೆ ಒಳಬನ್ನಿ

en: Log out
kn: ಹೊರಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

en: Logged out
kn: ಹೊರಬರಲಾಗಿದೆ

en: Looks like your browser isn't configured to accept cookies. Please enable cookies, reload this page, and try again.
kn: ಕುಕೀಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಜಾಲವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಕುಕೀಗಳನ್ನು  ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ , ಈ ಪುಟವನ್ನು ಮತ್ತೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿರಿ.

en: Lowercase letters are not allowed here.
kn: ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ಸಣ್ಣಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬಳಸುವಂತಿಲ್ಲ

en: MONTH_DAY_FORMAT
kn: F j

en: Make sure your uploaded file is at least %s bytes big.
kn: ನೀವು ಏರಿಸಿದ ಕಡತವು ಕನಿಷ್ಟ %s ಬೈಟ್‍ಗಳಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Make sure your uploaded file is at most %s bytes big.
kn: ನೀವು ಏರಿಸಿದ ಕಡತವು %s ಬೈಟ್‍ಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿರದ ಹಾಗೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: March
kn: ಮಾರ್ಚ್

en: May
kn: ಮೇ

en: Model %r not found in app %r
kn: %r ಅನ್ವಯಾಂಶದಲ್ಲಿ %r  ಮಾಡೆಲ್ಲು ಸಿಗಲಿಲ್ಲ

en: Models available in the %(name)s application.
kn: %(name)s ಅನ್ವಯಾಂಶದಲ್ಲಿ ಮಾಡೆಲ್ಲುಗಳು ಲಭ್ಯ.

en: Moderator deletion by %r
kn:  %r ಇಂದ ನಿಯಂತ್ರಕರ ಅಳಿಸುವಿಕೆ

en: Monday
kn: ಸೋಮವಾರ

en: My Actions
kn: ನನ್ನ ಕ್ರಮಗಳು

en: New password:
kn: ಹೊಸ ಪ್ರವೇಶಪದ:

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: No fields changed.
kn: ಯಾವುದೇ ಅಂಶಗಳು ಬದಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: No file was submitted. Check the encoding type on the form.
kn: ಯಾವದೇ ಕಡತವನ್ನೂ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.ನಮೂನೆಯ ಮೇಲಿನ ಸಂಕೇತೀಕರಣ ಬಗೆಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: No voting for yourself
kn: ತಮಗೇ ಮತ ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುವಂತಿಲ್ಲ.

en: Non-numeric characters aren't allowed here.
kn: ಅಂಕೆಗಳಲ್ಲದೆ ಯಾವದೇ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬಳಸುವಂತಿಲ್ಲ

en: None available
kn: ಯಾವುದೂ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Norwegian
kn: ನಾರ್ವೇಜಿಯನ್

en: Nov.
kn: ನವೆಂಬರ್.

en: November
kn: ನವೆಂಬರ್

en: Oct.
kn: ಅಕ್ಟೋಬರ್.

en: October
kn: ಅಕ್ಟೋಬರ್

en: Old password:
kn: ಹಳೆಯ ಪ್ರವೇಶಪದ:

en: One or more %(fieldname)s in %(name)s:
kn: %(name)s ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು %(fieldname)s :

en: One or more %(fieldname)s in %(name)s: %(obj)s
kn: %(name)s ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು %(fieldname)s :%(obj)s

en: One or more of the required fields wasn't submitted
kn: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ಅಗತ್ಯ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿಲ್ಲ

en: Only POSTs are allowed
kn: ಸಲ್ಲಿಕೆಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಅನುಮತಿಯಿದೆ

en: Only alphabetical characters are allowed here.
kn: ವರ್ಣಮಾಲೆಯ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಇಲ್ಲಿ ಬಳಸಬಹುದು.

en: Optional
kn: ಐಚ್ಛಿಕ

en: Order:
kn: ಅನುಕ್ರಮ:

en: Ordering
kn: ಅನುಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಜೋಡಣೆ

en: Page not found
kn: ಪುಟ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ

en: Password
kn: ಪ್ರವೇಶಪದ

en: Password (again)
kn: ಪ್ರವೇಶಪದ(ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ)

en: Password change
kn: ಪ್ರವೇಶಪದ ಬದಲಾವಣೆ

en: Password change successful
kn: ಪ್ರವೇಶಪದ ಬದಲಾವಣೆ ಯಶಸ್ವಿ

en: Password reset
kn: ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಬದಲಿಸುವಿಕೆ

en: Password reset successful
kn: ಪ್ರವೇಶಪದದ ಮರುನಿರ್ಧಾರ ಸಾಧ್ಯವಾಗಿದೆ

en: Password:
kn: ಪ್ರವೇಶಪದ:

en: Past 7 days
kn: ಕಳೆದ ೭ ದಿನಗಳು

en: Permissions
kn: ಅನುಮತಿಗಳು

en: Personal info
kn: ವೈಯುಕ್ತಿಕ ಮಾಹಿತಿ

en: Phone number
kn: ದೂರವಾಣಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Phone numbers must be in XXX-XXX-XXXX format. "%s" is invalid.
kn: ದೂರವಾಣಿ ಅಂಕೆಗಳು XXX-XXX-XXXX ರೀತಿಯಲ್ಲಿರಬೇಕು. "%s" ತಪ್ಪಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Please close the unclosed %(tag)s tag from line %(line)s. (Line starts with "%(start)s".)
kn: ದಯವಿಟ್ಟು  %(line)s - ಸಾಲಿನಿಂದ ಮುಚ್ಚಿರದ %(tag)s ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿರಿ . (ಸಾಲು  "%(start)s" ಎಂದು ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.)

en: Please correct the error below.
kn: ದಯಮಾಡಿ ಕೆಳಗಿನ ತಪ್ಪನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ ದಯಮಾಡಿ ಕೆಳಗಿನ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ.

en: Please enter a correct username and password. Note that both fields are case-sensitive.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಯಾದ ಬಳಕೆದಾರ-ಪದ ಮತ್ತು  ಪ್ರವೇಶಪದ ಬರೆಯಿರಿ .ಎರಡೂ ಇಂಗ್ಲೀಷಿನ  ಸಣ್ಣ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಅಕ್ಷರ ಸಂವೇದಿ  ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಡಿ

en: Please enter a valid %s.
kn: ಸರಿಯಾದ %s ಅನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ .

en: Please enter a valid IP address.
kn: ಸರಿಯಾದ  IP ವಿಳಾಸ ಬರೆಯಿರಿ

en: Please enter a valid decimal number with a whole part of at most %s digit.Please enter a valid decimal number with a whole part of at most %s digits.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಯಾದ ದಶಮಾನ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು - ಪೂರ್ಣಾಂಕ ಭಾಗವು ಹೆಚ್ಚೆಂದರೆ  ಒಟ್ಟು %s ಅಂಕೆ ಇರುವಂತೆ - ಬರೆಯಿರಿ.ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಯಾದ ದಶಮಾನ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು - ಪೂರ್ಣಾಂಕ ಭಾಗವು ಹೆಚ್ಚೆಂದರೆ  ಒಟ್ಟು %s ಅಂಕೆಗಳು ಇರುವಂತೆ - ಬರೆಯಿರಿ.

en: Please enter a valid decimal number with at most %s decimal place.Please enter a valid decimal number with at most %s decimal places.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಯಾದ ದಶಮಾನ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು - ದಶಮಾಂಶ ಭಾಗವು ಹೆಚ್ಚೆಂದರೆ  ಒಟ್ಟು %s ಸ್ಥಾನ ಇರುವಂತೆ - ಬರೆಯಿರಿ.ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಯಾದ ದಶಮಾನ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು - ದಶಮಾಂಶ ಭಾಗವು ಹೆಚ್ಚೆಂದರೆ   %s ಸ್ಥಾನಗಳು  ಇರುವಂತೆ - ಬರೆಯಿರಿ.

en: Please enter a valid decimal number with at most %s total digit.Please enter a valid decimal number with at most %s total digits.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಯಾದ ದಶಮಾನ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು - ಹೆಚ್ಚೆಂದರೆ  ಒಟ್ಟು %s ಅಂಕೆ ಇರುವಂತೆ - ಬರೆಯಿರಿ.ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಯಾದ ದಶಮಾನ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು - ಹೆಚ್ಚೆಂದರೆ  ಒಟ್ಟು %s ಅಂಕೆಗಳು ಇರುವಂತೆ - ಬರೆಯಿರಿ.

en: Please enter a valid decimal number.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಯಾದ ದಶಮಾನ ಸಂಖ್ಯೆ ಬರೆಯಿರಿ

en: Please enter both fields or leave them both empty.
kn: ಎರಡೂ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಭರತಿ ಮಾಡಿರಿ ಅಥವಾ ಎರಡನ್ನೂ ಖಾಲಿಯಾಗಿಡಿ.

en: Please enter something for at least one field.
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಅಂಶದಲ್ಲಿ ಏನನ್ನಾದರೂ ಬರೆಯಿರಿ.

en: Please enter valid %(self)s IDs. The value %(value)r is invalid.Please enter valid %(self)s IDs. The values %(value)r are invalid.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಯಾದ %(self)s ಐಡಿಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಿರಿ . ಈಗ ಸೂಚಿಸಿದ          %(value)r   ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಯಾದ %(self)s ಐಡಿಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಿರಿ . ಈಗ ಸೂಚಿಸಿದ          %(value)s ತಪ್ಪಾಗಿವೆ

en: Please enter your old password, for security's sake, and then enter your new password twice so we can verify you typed it in correctly.
kn: ಭದ್ರತೆಯ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಹಳೆಯ ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿರಿ. ಆನಂತರ ನೀವು ಸರಿಯಾಗಿ ಬರೆದಿದ್ದೀರೆಂದು ನಾವು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು   ಹೊಸ ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಎರಡು ಬಾರಿ ಬರೆಯಿರಿ.

en: Please log in again, because your session has expired. Don't worry: Your submission has been saved.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಒಳಬನ್ನಿ (ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಿ) . ನಿಮ್ಮ ಅಧಿವೇಶನ ಕೊನೆಗೊಂಡಿದೆ. ಚಿಂತಿಸಬೇಡಿ:ನಿಮ್ಮ ಸಲ್ಲಿಕೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Post a photo
kn: ಭಾವಚಿತ್ರ ಸಲ್ಲಿಸಿ

en: Posted by %(user)s at %(date)s
    
    %(comment)s
    
    http://%(domain)s%(url)s
kn: ಸಲ್ಲಿಸಿದವರು %(user)s ರವರು  %(date)s
    
      ದಿನ/ಸಮಯಕ್ಕೆ %(comment)s
    
    http://%(domain)s%(url)s  ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದು

en: Preview comment
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ ಮುನ್ನೋಟ

en: Ratings
kn: ಕ್ರಮಾಂಕಗಳು

en: Recent Actions
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ಕ್ರಮಗಳು

en: Relation to parent model
kn: ಹಿರಿಯ ಮಾಡೆಲ್‍ನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧ

en: Required
kn: ಅವಶ್ಯ

en: Required. 30 characters or fewer. Alphanumeric characters only (letters, digits and underscores).
kn: ೩೦ ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ ಅಕ್ಷರಗಳು ಅವಶ್ಯ. ( ಅಕ್ಷರಗಳು , ಅಂಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಅಂಡರ್ಸ್ಕೋರ್(_) ಗಳು ಮಾತ್ರ)

en: Reset my password
kn: ನನ್ನ ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ಮತ್ತೆ ನಿರ್ಧರಿಸಿ

en: Romanian
kn: ರೋಮೇನಿಯನ್

en: Russian
kn: ರಶಿಯನ್

en: Saturday
kn: ಶನಿವಾರ

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: Save and add another
kn: ಉಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಂದನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Save and continue editing
kn: ಉಳಿಸಿ ಮತ್ತು ತಿದ್ದುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿರಿ.

en: Save as new
kn: ಹೊಸದರಂತೆ ಉಳಿಸಿ

en: Select %s
kn: %s ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Select %s to change
kn: ಬದಲಾಯಿಸಲು %s ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Select a valid choice; '%(data)s' is not in %(choices)s.
kn: ಸರಿಯಾದ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿರಿ.'%(data)s' %(choices)s ನಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Separate multiple IDs with commas.
kn: ಅನೇಕ ಐಡಿಗಳನ್ನು ಅಲ್ಪವಿರಾಮ(,)ಗಳಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಿರಿ

en: Sept.
kn: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್.

en: September
kn: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್

en: Serbian
kn: ಸೆರ್ಬಿಯನ್

en: Server Error <em>(500)</em>
kn: ಸರ್ವರ್ ದೋಷ<em>(೫೦೦)</em>

en: Server error
kn: ಸರ್ವರ್ ದೋಷ

en: Server error (500)
kn: ಸರ್ವರ್ ದೋಷ(೫೦೦)

en: Show all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೋರಿಸು

en: Show object ID
kn: ವಸ್ತುವಿನ ಐಡಿ ತೋರಿಸಿ

en: Shows the content-type and unique ID for pages that represent a single object.
kn: ಏಕೈಕ ವಸ್ತುವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ಪುಟಗಳ ವಿಶಿಷ್ಠ ಐಡಿ ಮತ್ತು ಒಳವಿಷಯಬಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Simplified Chinese
kn: ಸರಳೀಕೃತ ಚೈನೀಸ್

en: Site administration
kn: ತಾಣ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Slovak
kn: ಸ್ಲೋವಾಕ್

en: Slovenian
kn: ಸ್ಲೋವೇನಿಯನ್

en: Some text starting on line %(line)s is not allowed in that context. (Line starts with "%(start)s".)
kn:  %(line)s ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಆರಂಭವಾಗುವ ಕೆಲ ಪಠ್ಯಭಾಗವನ್ನು ಆ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗದು.(ಸಾಲು  "%(start)s" ಎಂದು ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.)

en: Somebody tampered with the comment form (security violation)
kn: ಯಾರೋ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ( ಭದ್ರತೆಯ ಉಲ್ಲಂಘನೆ)

en: Something's wrong with your database installation. Make sure the appropriate database tables have been created, and make sure the database is readable by the appropriate user.
kn: ಡಾಟಾಬೇಸನ್ನು ಇನ್ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡುವಾಗ ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಸೂಕ್ತ  ಡಾಟಾಬೇಸ್ ಕೋಷ್ಟಕಗಳು ರಚನೆಯಾಗಿ ಅರ್ಹ ಬಳಕೆದಾರರು ಅವುಗಳನ್ನು ಓದಬಹುದಾಗಿದೆಯೇ ಎಂಬುದನ್ನು ಖಾತರಿ ಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Spanish
kn: ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್

en: String (up to %(maxlength)s)
kn: (%(maxlength)s ವರೆಗಿನ  ) ಅಕ್ಷರಪುಂಜ

en: Sunday
kn: ರವಿವಾರ

en: Swedish
kn: ಸ್ವೀಡಿಷ್

en: TIME_FORMAT
kn: P

en: Tamil
kn: ತಮಿಳು

en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: Thanks for spending some quality time with the Web site today.
kn: ಈದಿನ ತಮ್ಮ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯವಾದ ಸಮಯವನ್ನು ನಮ್ಮ ತಾಣದಲ್ಲಿ ಕಳೆದುದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

en: Thanks for using our site!
kn: ನಮ್ಮ ತಾಣವನ್ನು ಬಳಸಿದ್ದಕ್ದಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು!

en: The "%(attr)s" attribute on line %(line)s has an invalid value. (Line starts with "%(start)s".)
kn:  %(line)s ನೆ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿರುವ  "%(attr)s" ಗೆ ತಪ್ಪು ಬೆಲೆ ಇದೆ. (ಸಾಲು "%(start)s" ಎಂದು ಆರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.)

en: The %(name)s "%(obj)s" was added successfully.
kn:  %(name)s "%(obj)s" ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಯಿತು.

en: The %(name)s "%(obj)s" was added successfully. You may edit it again below.
kn: %(name)s "%(obj)s" ಅನ್ನು  ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಯಿತು. ನೀವು ಕೆಳಗೆ ಅದನ್ನು ಮತ್ತೆ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.

en: The %(name)s "%(obj)s" was changed successfully.
kn: %(name)s "%(obj)s" ಸಫಲವಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಯಿತು.

en: The %(name)s "%(obj)s" was deleted successfully.
kn: %(name)s "%(obj)s" ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಯಿತು.

en: The %(site_name)s team
kn: %(site_name)s ತಂಡ

en: The %(verbose_name)s was created successfully.
kn:  %(verbose_name)s ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಯಿತು.

en: The %(verbose_name)s was deleted.
kn:  %(verbose_name)s ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಯಿತು

en: The %(verbose_name)s was updated successfully.
kn:  %(verbose_name)s ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಯಿತು.

en: The URL %(url)s returned the invalid Content-Type header '%(contenttype)s'.
kn:  %(url)s ಈ  URL ತಪ್ಪು ಒಳವಿಷಯ-ಬಗೆಯ ಶಿರೋ‍ಭಾಗ '%(contenttype)s' ಅನ್ನು ಮರಳಿಸಿತು.

en: The URL %s does not point to a valid QuickTime video.
kn: %s URL ಸರಿಯಾದ ಕ್ವಿಕ್‍ಟೈಮ್ ದೃಶ್ಯದೆಡೆಗೆ ಒಯ್ಯುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: The URL %s does not point to a valid image.
kn: %s URL ಸರಿಯಾದ ಚಿತ್ರದೆಡೆಗೆ ಒಯ್ಯುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: The URL %s is a broken link.
kn: %s ಈ  URL  ಮುರಿದ ಕೊಂಡಿಯಾಗಿದೆ.

en: The comment form didn't provide either 'preview' or 'post'
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ ನಮೂನೆ 'ಮುನ್ನೋಟ'ವನ್ನಾಗಲೀ 'ಸಲ್ಲಿಕೆ'ಯನ್ನಾಗಲೀ ಒದಗಿಸಲಿಲ್ಲ.

en: The comment form had an invalid 'target' parameter -- the object ID was invalid
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ ನಮೂನೆಗೆ ತಪ್ಪು ಟಾರ್ಗೆಟ್ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಇದೆ. ವಸ್ತುವಿನ ಐಡಿಯು ದೋಷಪೂರಿತವಾಗಿತ್ತು.

en: The format for this field is wrong.
kn: ಈ ಅಂಶದ ಸ್ವರೂಪವು ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: The submitted file is empty.
kn: ಸಲ್ಲಿಸಲಾದ ಕಡತ ಖಾಲಿ ಇದೆ.

en: There's been an error. It's been reported to the site administrators via e-mail and should be fixed shortly. Thanks for your patience.
kn: ಇಲ್ಲಿ ಒಂದು ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಅದನ್ನು ತಾಣದ ಆಡಳಿತಗಾರರಿಗೆ ವರದಿ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು ಶೀಘ್ರದ್ದಲ್ಲಿ ಸರಿಪಡಿಸಲಾಗುವದು. ನಿಮ್ಮ ತಾಳ್ಮೆಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

en: This account is inactive.
kn: ಈ ಖಾತೆಯು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ

en: This can be either an absolute path (as above) or a full URL starting with 'http://'.
kn: ಇದು ಮೇಲಿನಂತೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪಥವಾದರೂ ಆಗಿರಬಹುದು ಅಥವಾ 'http://'ದಿಂದ ಆರಂಭವಾಗುವ ಸಂಪೂರ್ಣ URL ಆಗಿರಬಹುದು.

en: This comment was flagged by %(user)s:
    
    %(text)s
kn: ಈ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು %(user)s ರವರು ಪತಾಕೆಯಿಂದ ಗುರುತು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ:
    
    %(text)s

en: This comment was posted by a sketchy user:
    
    %(text)s
kn: ಈ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಅಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿಯುಳ್ಳ ಬಳಕೆದಾರ :
    
     %(text)s ರು ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: This comment was posted by a user who has posted fewer than %(count)s comment:
    
    %(text)sThis comment was posted by a user who has posted fewer than %(count)s comments:
    
    %(text)s
kn: %(count)s ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಕಡಿಮೆ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಬರೆದಿರುವ ಸದಸ್ಯರಿಂದ ಈ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಬರೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ:
    
    %(text)s%(count)sಕ್ಕಿಂತಲೂ ಕಡಿಮೆ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಬರೆದಿರುವ ಸದಸ್ಯರಿಂದ ಈ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಬರೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ:
    
    %(text)s

en: This field cannot be null.
kn: ಈ ಅಂಶವನ್ನು ಖಾಲಿ ಬಿಡುವಂತಿಲ್ಲ.

en: This field is invalid.
kn: ಈ ಅಂಶವು ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: This field is required.
kn: ಈ ಅಂಶ ಅಗತ್ಯ.

en: This field must be given if %(field)s is %(value)s
kn:  %(field)s ಇದು  %(value)s ಆಗಿದ್ದರೆ ಈ ಅಂಶವನ್ನು ಕೊಡಲೇಬೇಕು

en: This field must be given if %(field)s is not %(value)s
kn:  %(field)s ಇದು  %(value)s ಆಗಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಈ ಅಂಶವನ್ನು ಕೊಡಲೇಬೇಕು

en: This field must match the '%s' field.
kn: ಈ ಅಂಶವು  '%s' ಅಂಶದೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

en: This month
kn: ಈ ತಿಂಗಳು

en: This object doesn't have a change history. It probably wasn't added via this admin site.
kn: ಈ ವಸ್ತುವಿಗೆ ಬದಲಾವಣೆಯ ಇತಿಹಾಸವಿಲ್ಲ. ಅದು ಬಹುಶಃ ಈ ಆಡಳಿತತಾಣದ ಮೂಲಕ ಸೇರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ.

en: This rating is required because you've entered at least one other rating.
kn: ನೀವು  ಬೇರೆಯ ಕ್ರಮಾಂಕ ನೀಡಿರುವುದರಿಂದ ಈ ಕ್ರಮಾಂಕ ಅವಶ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: This should be an absolute path, excluding the domain name. Example: '/events/search/'.
kn: ಇದು ಡೊಮೈನ್ ಹೊರತುಪಡಿಸಿದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪಥವಾಗಿರಬೇಕು ಉದಾ.'/events/search/'.

en: This value can't be comprised solely of digits.
kn: ಈ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಅಂಕೆಗಳಷ್ಟೇ  ಇರುವಂತಿಲ್ಲ

en: This value must be a power of %s.
kn: ಈ ಬೆಲೆಯು %sದ ಘಾತವಾಗಿರಬೇಕು.

en: This value must be an integer.
kn: ಈ ಬೆಲೆಯು ಪೂರ್ಣ ಸಂಖ್ಯೆ ಇರಬೇಕು.

en: This value must be either True or False.
kn: ಈ ಬೆಲೆಯು  ಹೌದು ಅಥವಾ ಇಲ್ಲ ಇರಬೇಕು.

en: This value must contain only letters, numbers and underscores.
kn: ಈ ಬೆಲೆಯು ಕೇವಲ ಅಕ್ಷರಗಳು , ಅಂಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಅಂಡರ್ಸ್ಕೋರ್(_) ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬೇಕು

en: This value must contain only letters, numbers, underscores or hyphens.
kn: ಈ ಬೆಲೆಯು ಕೇವಲ ಅಕ್ಷರಗಳು , ಅಂಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಅಂಡರ್ಸ್ಕೋರ್(_) ಮತ್ತು ಹೈಫನ್(-)ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬೇಕು

en: This value must contain only letters, numbers, underscores, dashes or slashes.
kn: ಈ ಬೆಲೆಯು ಅಕ್ಷರಗಳು , ಅಂಕೆಗಳು , ಅಡಿಗೆರೆ ಅರ್ಥಾತ್ ಅಂಡರ್ಸ್ಕೋರ್(_) ,ಅಡ್ಡಗೆರೆ ಅರ್ಥಾತ್ ಡ್ಯಾಷ್(-) ಮತ್ತು ಓರೆಗೆರೆ ಅರ್ಥಾತ್ ಸ್ಲ್ಯಾಶ್ (/) ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಬಹುದು.

en: This year
kn: ಈ ವರ್ಷ

en: Thursday
kn: ಗುರುವಾರ

en: Time
kn: ಸಮಯ

en: Time:
kn: ಸಮಯ:

en: Today
kn: ಈದಿನ

en: Traditional Chinese
kn: ಸಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಚೈನೀಸ್

en: Tuesday
kn: ಮಂಗಳವಾರ

en: Turkish
kn: ಟರ್ಕಿಶ್

en: U.S. state (two uppercase letters)
kn: ಅಮೇರಿಕಾ ಸಂಯುಕ್ತ ಸಂಸ್ಥಾನದ ರಾಜ್ಯ ( ಎರಡು ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ದೊಡ್ಡಕ್ಷರಗಳು)

en: Ukrainian
kn: ಯುಕ್ರೇನಿಯನ್

en: Unknown
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ(ದ/ದ್ದು)

en: Upload a valid image. The file you uploaded was either not an image or a corrupted image.
kn: ಸರಿಯಾದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಏರಿಸಿ. ನೀವು ಏರಿಸಿದ ಕಡತವು ಚಿತ್ರವಲ್ಲ ಅಥವಾ ಅದು ಕೆಟ್ಟು ಹೋಗಿರುವ ಚಿತ್ರ.

en: Uppercase letters are not allowed here.
kn: ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ದೊಡ್ಡಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬಳಸುವಂತಿಲ್ಲ

en: Use '[algo]$[salt]$[hexdigest]'
kn:  '[algo]$[salt]$[hexdigest]' ಬಳಸಿ

en: User
kn: ಬಳಕೆದಾರ

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರ-ಹೆಸರು

en: Username:
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಹೆಸರು:

en: Usernames cannot contain the '@' character.
kn: ಬಳಕೆದಾರ-ಹೆಸರುಗಳು '@' ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳುವಂತಿಲ್ಲ

en: Valid HTML is required. Specific errors are:
    %s
kn: ಸರಿಯಾದ  HTML ಅವಶ್ಯ. ಇಲ್ಲಿನ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ತಪ್ಪುಗಳು:
    %s

en: View on site
kn: ತಾಣದಲ್ಲಿ ನೋಡಿ

en: We're sorry, but the requested page could not be found.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನೀವು ಕೇಳಿದ ಪುಟ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ

en: We've e-mailed a new password to the e-mail address you submitted. You should be receiving it shortly.
kn: ನಾವು ಹೊಸ ಪ್ರವೇಶಪದವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ವಿ-ಅಂಚೆಗೆ ಕಳಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಕೆಲವೇ ಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲಿ ನೀವದನ್ನು ಪಡೆಯಲಿದ್ದೀರಿ.

en: Wednesday
kn: ಬುಧವಾರ

en: Welcome,
kn: ಸುಸ್ವಾಗತ.

en: Welsh
kn: ವೆಲ್ಷ್

en: XML text
kn: XML ಪಠ್ಯ

en: YEAR_MONTH_FORMAT
kn: F Y

en: Year must be 1900 or later.
kn: ವರ್ಷವು ೧೯೦೦ ಅಥವಾ ನಂತರದ್ದಿರಬೇಕು.

en: Yes
kn: ಹೌದು

en: Yes, I'm sure
kn: ಹೌದು,ನನಗೆ ಖಚಿತವಿದೆ

en: You don't have permission to edit anything.
kn: ಯಾವುದನ್ನೂ ತಿದ್ದಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ .

en: You may add another %s below.
kn: ನೀವು ಕೆಳಗೆ ಇನ್ನೊಂದು %s ಸೇರಿಸಬಹುದು.

en: You may edit it again below.
kn: ನೀವು ಅದನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಮತ್ತೆ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.

en: You're receiving this e-mail because you requested a password reset
kn: ಪ್ರವೇಶಪದದ ಮರುನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ನೀವು ಕೇಳಿದುದರಿಂದ ಈ ವಿ-ಅಂಚೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದೀರಿ.

en: Your Web browser doesn't appear to have cookies enabled. Cookies are required for logging in.
kn: ನಿಮ್ಮ ಜಾಲವೀಕ್ಷಕದಲ್ಲಿ ಕುಕೀಗಳು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟಂತಿಲ್ಲ. ಒಳಬರಲು ಕುಕೀಗಳು ಅಗತ್ಯ.

en: Your e-mail address is not your username. Try '%s' instead.
kn: ನಿಮ್ಮ ವಿ-ಅಂಚೆ ವಿಳಾಸವು ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರ-ಹೆಸರಲ್ಲ; ಬದಲಾಗಿ '%s'  ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Your name:
kn: ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರು:

en: Your new password is: %(new_password)s
kn: ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಪ್ರವೇಶಪದ : %(new_password)s

en: Your password was changed.
kn: ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವೇಶಪದ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Your username, in case you've forgotten:
kn: ನೀವು ಮರೆತಿದ್ದಲ್ಲಿ , ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರ-ಹೆಸರು

en: action flag
kn: ಕ್ರಮದ(ಕ್ರಿಯೆಯ) ಪತಾಕೆ

en: action time
kn: ಕ್ರಮದ(ಕ್ರಿಯೆಯ) ಸಮಯ

en: active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

en: all %s
kn: ಎಲ್ಲಾ %s

en: and
kn: ಮತ್ತು

en: approved by staff
kn: ಸಿಬ್ಬಂದಿಯಿಂದ ಅನುಮೋದನೆ ಪಡೆದಿದೆ

en: apr
kn: ಏಪ್ರಿಲ್

en: aug
kn: ಆಗಸ್ಟ್

en: change message
kn: ಬದಲಾವಣೆಯ ಸಂದೇಶ/ಸಂದೇಶ ಬದಲಿಸಿ

en: codename
kn: ಸಾಂಕೇತಿಕ ಹೆಸರು

en: comment
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: comments
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: content
kn: ಒಳವಿಷಯ

en: content type
kn: ಒಳವಿಷಯದ ಬಗೆ

en: content types
kn: ಒಳವಿಷಯದ ಬಗೆಗಳು

en: date joined
kn: ಸೇರಿದ ದಿನಾಂಕ

en: date/time submitted
kn: ಸಲ್ಲಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ/ಸಮಯ

en: day
kn: ದಿನ

en: dec
kn: ಡಿಸೆಂಬರ್

en: deletion date
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಿದ ದಿನಾಂಕ

en: display name
kn: ತೋರಿಸುವ ಹೆಸರು

en: domain name
kn: ಡೊಮೈನ್  ಹೆಸರು

en: e-mail address
kn: ವಿ-ಅಂಚೆ ವಿಳಾಸ

en: enable comments
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: expire date
kn: ಅವಧಿಮೀರುವ ದಿನಾಂಕ

en: feb
kn: ಫೆಬ್ರವರಿ

en: filter:
kn: ಸೋಸಕ:

en: first name
kn: ಮೊದಲ ಹೆಸರು

en: flag date
kn: ಪತಾಕೆ ದಿನಾಂಕ

en: flat page
kn: ಚಪ್ಪಟೆ ಪುಟ

en: flat pages
kn: ಚಪ್ಪಟೆ  ಪುಟಗಳು

en: for your user account at %(site_name)s
kn: %(site_name)s ತಾಣದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರ-ಖಾತೆಗಾಗಿ

en: free comment
kn: ಉಚಿತ ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: free comments
kn: ಉಚಿತ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: group
kn: ಗುಂಪು

en: groups
kn: ಗುಂಪುಗಳು

en: headline
kn: ತಲೆಬರಹ

en: hour
kn: ಘಂಟೆ

en: ip address
kn: IP ವಿಳಾಸ

en: is public
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿದೆ

en: is removed
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: is valid rating
kn: ಕ್ರಮಬದ್ಧ ಕ್ರಮಾಂಕ

en: jan
kn: ಜನವರಿ

en: jul
kn: ಜುಲೈ

en: jun
kn: ಜೂನ್

en: karma score
kn: ಕರ್ಮ ಅಂಕ

en: karma scores
kn: ಕರ್ಮ ಅಂಕಗಳು

en: last login
kn: ಕಡೇ ಸಾರಿ ಒಳಬಂದದ್ದು

en: last name
kn: ಕೊನೆಯ ಹೆಸರು

en: log entries
kn: ಲಾಗ್ ದಾಖಲೆಗಳು

en: log entry
kn: ಲಾಗ್ ದಾಖಲೆ

en: mar
kn: ಮಾರ್ಚ್

en: may
kn: ಮೇ

en: message
kn: ಸಂದೇಶ

en: minute
kn: ನಿಮಿಷ

en: model:
kn: ಮಾಡೆಲ್:

en: moderator deletion
kn: ನಿಯಂತ್ರಕರು ಅಳಿಸಿದ್ದು

en: moderator deletions
kn: ನಿಯಂತ್ರಕರು ಅಳಿಸಿದ್ದು

en: month
kn: ತಿಂಗಳು

en: name
kn: ಹೆಸರು

en: nov
kn: ನವೆಂಬರ್

en: number of %s
kn: %s ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: object ID
kn: ವಸ್ತುವಿನ ಐಡಿ

en: object id
kn: ವಸ್ತುವಿನ ಐಡಿ

en: object repr
kn: ವಸ್ತು ಪ್ರಾತಿನಿಧ್ಯ

en: oct
kn: ಅಕ್ಟೋಬರ್

en: password
kn: ಪ್ರವೇಶಪದ

en: permission
kn: ಅನುಮತಿ

en: permissions
kn: ಅನುಮತಿಗಳು

en: person's name
kn: ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಹೆಸರು

en: python model class name
kn: ಪೈಥಾನ್ ಮಾಡೆಲ್  ಕ್ಲಾಸಿನ ಹೆಸರು

en: rating #1
kn: ಕ್ರಮಾಂಕ ೧

en: rating #2
kn: ಕ್ರಮಾಂಕ  ೨

en: rating #3
kn: ಕ್ರಮಾಂಕ  ೩

en: rating #4
kn: ಕ್ರಮಾಂಕ ೪

en: rating #5
kn: ಕ್ರಮಾಂಕ ೫

en: rating #6
kn: ಕ್ರಮಾಂಕ ೬

en: rating #7
kn: ಕ್ರಮಾಂಕ ೭

en: rating #8
kn: ಕ್ರಮಾಂಕ ೮

en: redirect
kn: ಪುನರ್ನಿರ್ದೇಶನ

en: redirect from
kn: ಪುನರ್ನಿರ್ದೇಶನ ಇಲ್ಲಿಂದ->

en: redirect to
kn: ಪುನರ್ನಿರ್ದೇಶನ ಇಲ್ಲಿಗೆ->

en: redirects
kn: ಪುನರ್ನಿರ್ದೇಶನ(ಗಳು)

en: registration required
kn: ನೋಂದಾವಣೆ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: related `%s.%s` objects
kn: ಸಂಬಂಧಿಸಿದ `%s.%s` ವಸ್ತುಗಳು

en: score
kn: ಅಂಕ

en: score date
kn: ಅಂಕದ ದಿನಾಂಕ

en: sep
kn: ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್

en: session
kn: ಅಧಿವೇಶನ

en: session data
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ದತ್ತಾಂಶ

en: session key
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ಕೀಲಿಕೈ

en: sessions
kn: ಅಧಿವೇಶನಗಳು

en: site
kn: ತಾಣ

en: sites
kn: ತಾಣಗಳು

en: staff status
kn: ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸ್ಥಿತಿ

en: superuser status
kn: ಮಹಾಬಳಕೆದಾರನ ಸ್ಧಿತಿ

en: tag:
kn: ಟ್ಯಾಗ್:

en: template name
kn: ಟೆಂಪ್ಲೇಟಿನ ಹೆಸರು

en: the related `%s.%s` object
kn: ಸಂಬಂಧಿಸಿದ `%s.%s` ವಸ್ತು

en: title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: user
kn: ಬಳಕೆದಾರ

en: user flag
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಪತಾಕೆ

en: user flags
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಪತಾಕೆಗಳು

en: user permissions
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಅನುಮತಿಗಳು

en: username
kn: ಬಳಕೆದಾರ-ಹೆಸರು

en: users
kn: ಬಳಕೆದಾರರು

en: view:
kn: ನೋಟ:

en: week
kn: ವಾರ

en: year
kn: ವರ್ಷ

en: yes,no,maybe
kn: ಹೌದು,ಇಲ್ಲ,ಇರಬಹುದು
